Multi-Mode SFP Transceiver

    Multi-Mode SFP Transceiver

    Multi-Mode SFP Transceiver


    หมายเหตุ : สินค้าสั่งตาม P.O. ของลูกค้าเท่านั้น/กำหนดส่งสินค้าประมาณ 2-6 สัปดาห์ นับจากวันที่ได้รับ P.O. (โปรดสอบถามในกรณีต้องการการยืนยัน)

      Model name

      ASUS Multi-Mode SFP Transceiver

      Cable

      Multi-mode Fiber

      Max. Cable Distance

      550m

      Standard

      802.3z 1000BASE-SX

      Port Type

      LC

      Full Duplex 802.3x Flow Control

      YES

      Fiber Type

      Multi Mode

      Wave Length

      850nm

      Power Support

      3.3V